Lịch thi đấu Europa Conference League 2021/2022

Lịch thi đấu Europa Conference League 2021/2022

Lịch thi đấu Europa Conference League 2021/2022

Trận đấu diễn ra lúc 22h45 ngày 27/7

27/07 22:45 Inter Club Escaldes vs Teuta Durres

Trận đấu diễn ra lúc 1h ngày 28/7

Hibernians FC vs Câu lạc bộ Folgore

FK Buducnost Podgorica vs HB Torshavn

2 trận đấu diễn ra lúc 21h ngày 29/7

Shakhter Karagandy  vs FC Steaua București

FK Liepaja vs CSKA Sofia

Trận đấu diễn ra lúc 22h ngày 29/7

Tobol Kostanay vs Hajduk Split

Các trận đấu diễn ra lúc 22h59 ngày 29/7

Vaduz vs Ujpesti

Dinamo Brest vs FC Viktoria Plzen

Birkirkara FC vs NK Olimpija Ljubljana

Keshla FK vs FK Sochi

Standard Sumgayit vs Cukaricki Stankom

FC Vorskla Poltava vs  KuPs

Honka Espoo vs Domzale

Bodo Glimt vs Valur Reykjavik

Các trận đấu diễn ra lúc 23h30 ngày 29/7

FC Santa Coloma vs Hibernian

Hacken vs Aberdeen

Levadia Tallinn vs Dundalk

Trận đấu diễn ra lúc 23h45 ngày 29/7

MSK Zilina vs Apollon Limassol FC

Các trận đấu diễn ra lúc 0h ngày 30/7

Rosenborg vs Hafnarfjordur

FC Milsami vs Elfsborg

BATE Borisov vs Dinamo Batumi

Aarhus AGF vs Larne FC

Synot Slovacko vs Lokomotiv Plovdiv

FC Torpedo Zhodino vs FC Copenhagen

Ashdod MS vs  Qarabag

Maccabi Haifa vs Dinamo Tbilisi

Sivasspor vs CS Petrocub

Hapoel Beer Sheva vs Arda

Raków Częstochowa vs Suduva

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe vs Spartak Trnava

Valerenga vs KAA Gent

Các trận đấu diễn ra lúc 0h15 và 0h30 ngày 30/7

30/07 00:15 The New Saints vs Kauno Zalgiris

30/07 00:30 Fola Esch vs Shakhter Soligorsk

30/07 00:30 Maccabi Tel Aviv vs FK Sutjeska Niksic

Các trận đấu diễn ra lúc 1h sáng ngày 30/7

Connah’s Quay Nomads vs Prishtina

Videoton Puskas Akademia vs Rigas Futbola skola

Rijeka vs Gzira United

AEK Athens vs FK Velež Mostar

Feyenoord vs KF Drita Gjilan

Vojvodina Novi Sad vs Baltija Panevezys

Slask Wroclaw vs vs Ararat Yerevan

FK Shkendija 79 vs Riga FC

Partizani Tirana vs Basel

Borac Banja Luka vs Linfield FC

Các trận đấu diễn ra lúc 1h30 sáng ngày 30/7

Aris Thessaloniki vs Lokomotiv Astana

Servette vs Molde

Các trận đấu diễn ra lúc 1h45 sáng ngày 30/7

Bohemians vs F91 Dudelange

Maribor vs Hammarby

Dunajska Streda vs Partizan Belgrade

Các trận đấu diễn ra lúc 2h sáng ngày 30/7

Vllaznia Shkoder vs AEL Limassol

Santa Clara vs FK Shkupi

CS Universitatea Craiova vs KF Laci

Breidablik vs Austria Wien

ŽNK Osijek vs Pogon Szczecin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *